Kichwa cha neno la leo: mwachie Bwana nafasi ya kutenda. Hebu fikiria kana kwamba unachimba alimasi mwezi baada ya mwingine, unajichosha kabisa na kukatishwa tamaa na kazi ngumu mno. Siku moja, unaamua kuacha na kuondoka, lakini bila wewe kujua, kumbe ulikuwa unakaribia kufikia kitovu cha alimasi Haujambo, mimi ni Bendaemet, nakaribisha kwenye kipindi hiki cha nana safi na lenye afya. Hadithi yako ni nzuri, utasema mwoni mwako lakini mimi sijioni kuwa mtu anayeweza kuchimba almasi na dhahabu, au vitu vya thamani, sio kipaji changu wala wito wangu, huko sahihi. Lakini ni mara ngapi tunaweza kujikuta sehemu ngumu, labda kazini tukimtumikia bosi mkali, au uhusiano fulani unaoyumba au hali duni ya uchumi, halafu tunamwomba Mungu na kumwomba na kuendelea kumwomba bila jibu au mafanikio yoyote. Siku fulani tunaacha na kuondoka. Lakini sikiza tena alivyoandika Daudi mfalme wa Israeli katika uzoefu wake. Zaburi sura 34 mstari 6 hadi wa 9 inasema: masikini huyu aliita Bwana akasikia, akamwokoa na tabu zake zote. Malaika wa Bwana hufanya kituo akiwazungukia, wamchao na kuwaokoa. Onjeni mwone ya kuwa Bwana yu mwema, heri mtu yule anayemtumaini. Mcheni Bwana enye watakatifu wake, yani wamchao, hawahitaji kitu. Mara nyingi Mungu huwa anatenda kazi kisirisiri hata kabla hatujamwomba malaika zake wanapiga kambi na kutuzungukia na kutulinda. Ni kweli kabisa. Sasa Daudi anatutia moyo wewe na mimi, mdo ule unapochoshwa mno na kutaka kuacha na kuondoka, onjeni ya kuwa Bwana yu mwema, heli mtu yule anayemtumaini. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.