Kichwa cha neno la leo, iwe nuru. Kuna wakati maisha yanakuwa kama kitendawili, yaani yani, yale yote yanaendelea maishani mwako moyoni mwako, katika familia yako pale unapoajiliwa, mara nyingine hayaeleweki kabisa. Kinachohitajika ni kupata mtu ambaye angeleta mwangaza juu ya yote, ili nuru iweze kusaidia kuelewa kinachoendelea. Hau jambo, mimi ni Benidmet na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama wewe ni Mkristo, unajua mambo mazito yanavyoweza kuvunja moyo, ukizingatia kwamba tunaamini kwamba Mungu ana uwezo wote, kwamba upendo wake haupimiki. Ni Mungu anayetawala juu ya vyote, akitamalaki kila sehemu. Lakini fikiria ingekuwaje kama mtu asingemjua Mungu, mtu ambaye hajapata mwangaza wa upendo wake moyoni mwake. Hawa ndiyo Mungu ametutuma kwao, kama vile tochi kumulikisha nuru yake katika giza iliyomo mioni mwao. Yesu alielezea watu wa kawaida, wakulima, wenye maduka, vibarua, wala si viongozi wa dini waliokuwa madarakani, maneno yafuatayo. Mathayo sura tano mstari kumi na nne na kumi na sita inasema, ninyi ni nuru ya ulimwengu. Mji hauwezi kusitirika ukiwa juu ya mlima, wala watu hawawashi taa na kuiweka chini ya pishi, bali juu ya kiango, nayo yawangaza wote waliomo nyumbani. Vivyo hivyo nuru yenu naiangaze mbele ya watu, wapate kuyaona matendo yenu mema, wamtukuze Baba yenu aliye mbinguni. Kwa hiyo rafiki yangu, kama unamwamini huyu Yesu aliyekuwa nuru ya ulimwengu na hata sasa bado ni nuru ile ile, ujue hili, amekuteua kuwa kama taa yake uweze kuwangazia wengine. Kwa kifupi, wewe ni nuru ya ulimwengu. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.