Kichwa cha neno la leo mtu anajua hakika. Je, umewahi kujiuliza kwa nini Mungu kwa hekima yake ameamua ya kurudia rudia jambo fulani katika neno lake? Ni jambo ambalo nimejiuliza mara nyingi, kwa nini anafanya hivyo au jambo. Mimi ni Ben Damet na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siwezi kuhesabu ni mara ngapi baba yangu alinikemea kwa sababu nilijaribu kufupisha kazi wazazi walionipa kwa kuifanya haraka haraka bila kuwa makini kwa kuitimiza kikamilifu. Aliniambia mara nyingi sana, "Mwanangu, kama kazi inastahili kufanyika lazima mtu aifanye vizuri iwezekanavyo. Baada ya miaka 50 kule kuwa makini sana na kufanya kazi kwa uangalifu, imekuwa kanuni inaniongoza katika shughuli zangu zote hadi leo. Ni sehemu ya tabia yangu, kwa sababu baba yangu ndiye aliyenisisitiza kila mara wakati nilikuwa bado kijana. Yamkini ndio sababu Mungu anarudiarudia habari za uaminifu wake na fadhili zake ndani ya Biblia. Kwa mfano, wakati alisema kupitia Mfalume Daudi Zaburi sura ya 138 mstari wa 7 na 8, inasema "Nijapokwenda kati ya shida, utanihuisha utanyosha mkono wako juu ya hasira ya adui zangu, na mkono wako wa kuume utaniokoa. Bwana atanitimilizia mambo yangu. Ee Bwana, fadhili zako ni za milele, usiziache kazi za mikono yako." Wakati tunakabiliana na shida, mara moja tunashikwa na hofu kubwa. Na kama vile ilimbidi baba yangu kunionya mara nyingi kuhusu kazi yangu holela holela, ndivyo ilivyombidi Mungu atukumbushe daima kuhusu uaminifu wake, ili ujuzi huo wa fadhili zake uzame mioyoni mwetu na kuimarisha maisha yetu. Bwana atanitimilizia mambo yangu; e Bwana, fadhili zako ni za milele. Hili nilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.