Kichwa cha neno la leo: ondokana na uovu wako. Inaonekana kwamba kuna njia moja tu ya kujiepusha kabisa na uovu unaotawala ulimwengu huu na kuenenda kila sehemu ya maisha ni kujitenga kabisa na kuishi peke yako. Hau jambo, mimi ni Bendamete na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hivi karibuni nilipokea barua pepe kutoka kwa mtu mmoja aliyeamini Kristo kwa kupitia vipindi vyetu vya neno safi na lenye afya, lakini kwa sababu ya sehemu anamoishi lazima aendelee kubaki mwamini wa siri kwa sababu ya kuogopa kuteswa vibaya. Bado anaishi katika nyumba ya wazazi wake ambamo kuna sanamu ndani ya kile chumba. Haijalishi unaishi wapi au katika mazingira gani. Haijalishi umezama katika utamaduni gani. Maisha ndivyo yalivyo. Uovu unaonekana kote kote sababu sasa Mungu anatuonya kupitia Yakobo ndugu yake Yesu, akifahamu hali zetu kwa kutuambia hivi. Yakobo sura ya kwanza mstari 21 inasema kwa hiyo wawekeeni, kwa hiyo wekeeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio, na kupokea kwa upole neno lile lililopandwa ndani, liwezalo kuziokoa roho zenu. Wewe na mimi hatuwezi kuondoa uovu wote uliopo duniani, pia bila kujitenga kabisa, hatuna budi kukutana nao. Lakini kitu Mungu anachosisitiza katika mstari huu ni kitu kingine. Anatuambia tuweke mbali uovu wote ndani ya maisha yetu, ubaya wote, aina yote tunayofanya sisi, halafu tupokee kwa upole neno lile lilopandwa ndani liwezalo kuziokoa roho zetu. Rafiki yangu, unaweza kuwa unaishi ndani ya nyumba iliyojaa sanamu na kuamua kutoziabudu. Unaweza kuzungukwa na uovu na kuamua kuto kushiriki nao. Kwa hiyo wekeeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio, na kupokea kwa upole neno lile lilopandwa ndani liwezalo kuziokoa roho zenu. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.