Kichwa cha neno la leo utamjua kwa kumtii. Lazima mtu wajihadhari na watu wanaojidai kwamba wao wamepata kufunuliwa jambo ambalo wengine hawakulipokea. Lakini sisi Wakristo ndivyo tunavyodai kwamba tumepewa ufunuo wa Mungu mwenyewe usio wa kawaida, hau jambo. Mimi ni Ben Diamond na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha nano safi na lenye afya. Wakati Yesu alikuwa anaelekea kwenye msalaba ambapo angelipa deni la dhambi za ulimwengu na za kwako na za kwangu, ili tupate kusamehewa, ili tuweze kuishi milele mbele zake. Yesu alisema jambo lisiloeleweka, jambo ambalo lapaswa kufafanuliwa vizuri zaidi. Alitamka hivi, Yohana sura ya 14 mstari wa 18 hadi 19, anasema: sitawaacha ninyi yatima, naja kwenu. Bado kitambo kidogo na ulimwengu haunioni tena bali ninyi mnaniona, na kwa sababu mimi ni hai ninyi nanyi mtakuwa hai. Ina maana ninyi nitawafunulia habari inayonihusu ambayo wengine hawataipata. Lazima neno hilo lifafanuliwe. Kwa hiyo Yohana sura 14 mstari 22 inasema Yuda siye Isikarioti akamwambiya Bwana, imekuwaje ya kwamba wataka kujidhihirisha kwetu, wala si kwa ulimwengu? Swali zuri. Yohana 14 mstari 23 inasema Yesu akajibu akamwambiya, mtu akinipenda atalishika neno langu, na Baba yangu atampenda, nasi tutakuja kwake na kufanya makao kwake. Mwisho wa siku, je, tunawezaje kumjua Yesu? Tunawezaje kumfahamu? Kila mmoja wetu kwa kumpenda na kumtii. Ni nafsi yenye utii ambayo ingefunuliwa Yesu. Pia mtu mwenye moyo huo ndiye baba yake na Yesu mwenyewe wangeweza kuja kufanya makao ndani yake kwa njia ya Roho Mtakatifu. Usipuuze umuhimu wa utii na uwezo wake katika uhusiano wako na Yesu. Usipuuze hili. Ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.