Kichwa cha neno la leo: chombo kinachomfaa Bwana. Mkono wa Mungu uokoao ni mada endelevu katika agano la kale hata agano jipya. Hii ni habari njema kwamba tukipata mateso, Mungu yu nasi ili atuvushe hau jambo. Mimi ni Ben Diamond na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama vile mimi nina hakika kwamba kumekuwa vipindi maishani mwako, wakati ulihitaji kuona mkono wa Mungu ukikuokoa, akikutia nguvu na kukutia moyo ili uweze kuvuka kipindi cha hatari. Hata mimi, Zaburi ya 34 iliandikwa na mfalme Daudi wa Israeli akitafakari uaminifu wa wake Mungu kipindi mojawapo kigumu alichopitia. Zaburi ya 34 mstari wa 17 hadi 19 inasema, walilia naye Bwana akasikia akawaponya, na akawaponya tabu zao zote. Bwana yu karibu nao waliovunjika moyo na waliopondeka roho huwaokoa. Mateso ya mwenye haki ni mengi, lakini Bwana humponya nayo yote. Maneno hayo ni thibitisho la ajabu kuhusu uaminifu wa wake Mungu wakati wa mateso na taabu. Anasikia kilio chetu, anatuponya na taabu zetu zote, yu karibu nao waliovunjika moyo na kuwaponya waliopondeka roho. Haleluya! Lakini unajua, kuna wakati anatenda hayo yote kupitia mmoja wa watu wake. Kuna wakati anakusudia kujibu, kuokoa, kufariji kupitia wewe, kupitia mimi. Je, uko tayari? Je, utaenda? Ni fursa kubwa kuwa chombo cha Bwana, chombo kilichoteuliwa tayari kwa kila kazi njema. Lakini usidanganyike, utagharimiwa daima. Kuna gharama. Tumeitwa tumwige Mungu, ni jambo jema, ila inabidi ukumbuke kwamba alitufia pale msalabani. Kwa hiyo acha nikuulize tena, je, uko tayari? Je, utaenda? Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.