Kichwa cha neno la leo, neema ya ajabu mno. Neema inapatikana kwa nadra sana siku hizi. Mfumo wa ulimwengu huu unatazamia kwamba kila mtu atafanana na wengine, kwamba atakuwa na mchango wake katika jamii. Yaani, inatakiwa wewe utimize sehemu yako, hata ikiwa ndogo, katika kuendesha ile mashine tunayoita umma. Haujambo, mimi ni Ben Dynamite na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ulimwengu tunaoishi umekosa msamaha. Lazima uwe kama wengine, timiza wajibu wako, au toka njiani upisha wengine. Ni kweli neema inapatikana kwa nadra sana, isipokuwa mtu akimgeukia Yesu. Yohana sura ya kwanza mstari wa kumi na sita anasema, kwa kuwa katika utimilifu wake sisi sote tulipokea na neema juu ya neema. Ni maneno mazito, lakini mazuri sana. Licha ya makosa yetu, licha ya uwasi wetu, au tuseme kwa sababu ya makosa hayo, Mungu alimtuma Yesu ili aweze kutukirimia neema yake, Yaani majaliwa yake tusiyo yastahili mara tena na tena. Kama vile Billy Graham aliwahi kusema, Mungu huwa anachukua wadhaifu na kuwafanya kuwa wenye nguvu, anachukua wachafu na kuwaosha wawe safi, anawachukua wenye hali duni na kuwanufaisha, anawachukua wenye dhambi na kuwatakasa kabisa. Ni rahisi kutumia neno neema bila kufikiria mara nyingi, hadi mtu anaweza kusahau ukubwa wake, jinsi neema inavyopendeza na kuleta matokeo ya milele hapo, ikitukirimia mibaraka tele maishani mwetu. Acha nikutie moyo leo, umtazame Yesu uishi mbele zake ili uweze kuzidishiwa, ukipokea neema juu ya neema. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.