Kichwa cha neno la leo: upendo haupungui neno. Wewe na mimi tunatabia kulenga mambo ambayo hatimaye hayana maana sana. Sasa kama hatimaye hayana faida, inabidi mtu ajiulize, je, kwa nini ni ape kipaumbele? Sasa haujambo, mimi ni Ben Dimet na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nina rafiki ambaye mke wake, baada ya watoto wao kuwa watu wazima, aliwaarifu kwamba anaondoka. Sasa hakutoa sababu maalum, mke wake alitaka kuanza upya tu. Wakati alikuwa anafunga mizigo yake ndani ya katoni, vitu ambavyo viliwahi kuwa na thamani kwake, kweli alisumbuka sana, lakini baba yake mzee alimpa ushauri wenye busara. Alisema, mwanangu, ni vitu tu. Je, umewahi kusimama na kutafakari kuhusu jinsi unaweza kuwa umewekeza sana ndani ya vitu ambavyo havina maana, vitu ambavyo havitadumu? Ajira yako, vipaji ulivyo navyo, sifa zako katika jamii, vitu ambavyo havidumu Wakati kuna jambo moja ambalo tunapenda kulisahau na kuacha pembeni, jambo ambalo litadumu kuliko hivyo vingine vyote. Wakorinto wa kwanza sura kumi na tatu, msala nane, na kumi na tatu inasema upendo haupungui neno wakati wowote, bali ukiwapo unabii utabatilika, zikiwapo rugha zitakoma, yakiwapo maarifa yatabatilika. Basi sasa inadumu imani, tumaini, upendo, haya matatu, na katika hayo lililokuu ni upendo. Ukiendelea na safari yako na kuelekea pale utakapoishi milele, acha ni kusihi, usilenge zaidi vitu vinavyoisha na kupata hasara ya vitu vidumuvyo. Usiruhusu kilicho bora kipishe kilicho kidogo. Usiruhusu upendo upishe vitu tu, kwa sababu hayo mengine yote yataisha, lakini pendo lililokuu kuliko vyote halitaisha milele. Uishi maisha ya upendo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.