Kichwa cha neno la leo: tazamia kuona mambo makuu. Najiuliza mara kwa mara kwamba wakati tunaomba tunamwendea Mungu na matazamio yaliyo hasi: je, ananisikia kweli? Je, ananijali? Je, yupo kweli kweli? Matazamio hasi kabisa. hau jambo. Mimi ni Ben Dynamite na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tunajua kwamba katika yote Mungu ndiye mwenye enzi, mapenzi yake yatatimizwa. Maandiko yamejaa mifano ya maombi mengi yenye matazamio makuu. Hili ni ombi mojawapo, Zaburi 126 mstari wa kwanza hadi wa sita, anasema: Bwana alipowarejeza mateka wa Sayuni, tulikuwa kama waotao ndoto. Ndipo kinywa chetu kilipojaa kicheko na ulimi wetu kelele za furaha. Ndipo waliposema katika mataifa, Bwana alitutendea mambo makuu. Tulikuwa tukifurahi. Ee Bwana, uwarejeshe watu wetu waliofungwa, kama vijito vya kusini wapandao kwa machozi watavuna kwa kelele za furaha. Ingawa mtu anakwenda zake akilia, azichukuapo mbegu za kupanda, hakika atarudi kwa kelele za furaha, aichukuapo miganda yake. Sisemi kwamba Mungu lazima acheze kufuatana na pigo la ngoma yetu. Kuna neno mmoja aliloandika mchungaji wa Afrika ya Kusini kwenye karne ya 19 aitwaye Andrew Murray ambalo linavuma katika mada hii kwamba kila mara Kabla hujafanya maombezi, tulia kwanza ukamwabudu Mungu katika utukufu wake. Tafakari juu ya yale yawezaye kutenda na jinsi anavyopendezwa sana kuyasikia maombi ya watu wake waliokombolewa. Tafakari nafasi uliyo nayo na fursa yako ndani ya Kristo, halafu uyatazamie mambo yaliyo makuu. Watakaokwenda zao wakilia watarudi kwa kelele za furaha. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.