Kichwa cha neno la leo, kuridhika nafsini mwako. Kuridhika, kutosheka, kutimiziwa. Maneno hayo matatu yanaeleza habari ya ustawi ambalo kila mmoja wetu anautafuta kwa hamu kubwa, lakini wengi hawahufikii kabisa. Haujambo, mimi ni Ben Damit na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tafadhali uniwie radhi kwanza, kwa sababu leo ninaadhimisha miaka 65 tangu nilipozaliwa hapa duniani tarehe 15 ya Machi mwaka 1959. Ni ajabu nimetimiza miaka 65; inanifanya kuwa mtu ninaizidi umri asilimia 90 ya watu wanaoishi ulimwenguni leo. Pia ina maana kwamba nimekuwa na uzoefu usio mdogo. Macho haya yameona mengi na sasa yamekuwa na mvi. Nimetafakari mengi na moyo wangu umefurahia mengi na kuhuzunika mengi. Nikiwa na umri huu na uzoefu huu, ninaweza kukuhakikishia kwamba mali, mafanikio na kujulikana sana katika fani yake haviwezi kumridhisha mtu, haviwezi kumtosheleza wala kumtimizia haja ya moyo wake. Kuna mmoja tu awezaye kumridhisha kabisa. Zaburi ya 63 mstari wa 5 hadi wa 8 inasema, nafsi yangu itakinaye kama kushiba mafuta na vinono, kinywa changu kitakusifu kwa midomo ya furaha, ninapokukumbuka kitandani mwangu na kutafakari wewe makesha yote ya usiku. Maana wewe umekuwa msaada wangu, na uvulini mwa mbawa zako nitashangilia. Nafsi yangu inakuandama sana, mkono wako wa kuume unanitegemeza. Maneno hayo yaliandikwa na mfalme Daudi akiwa jangwani mwa Uyahudi, sehemu ngumu sana sehemu inayoonekana kuwa mbali na Mungu, lakini ndipo moyo wake uliposhibishwa kama kwenye karama yenye mafuta na vinono. Kuridhika, kutoshelezeka, kutimiziwa kunapatikana sehemu moja tu, kwa Mungu mwenyewe. Nafsi yangu inakuandama sana, mkono wako wa kuume unanitegemeza. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.