Kichwa cha neno la leo barua yako ya ushuhuda swali linalokuja haraka, je, wewe ni tajiri kiasi gani? Kwa sababu kama unayo mahitaji ya msingi, maji, chakula, nyumba, basi hata ukijipimaje, wewe ni tajiri kuliko unavyofikiria. hau jambo. Mimi ni Ben Dynamite na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nilisema jana kwamba nilipata nafasi ya kutembelea kituo cha wenye ukoma kwenye sehemu ngumu nchini Tanzania watu hawa wanakaa kwenye majengo yaliyochakaa ambayo zamani yalikuwa kodauni ya, ya bidhaa. Mtu hawezi kutoka sehemu kama hiyo bila kuwa amebadilishwa. Wakati nilifika nyumbani kwetu, mimi na mke wangu tulijaribu kurekebisha utoaji wetu kwa kuzidi kuelekeza msaada wetu watu masikini. Hakuna jinsi ya kufanya tofauti. Waraka wa kwanza wa Yohana sura ya tatu mstari wa 17 na 18 inasema, lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mhitaji kamzuilia huruma zake, je, upendo wa Mungu wakaaje ndani yake huyo? Watoto wadogo, tusipende kwa neno wala kwa ulimi, bali kwa tendo na kweli. Kama vile Askofu Mkuu Desmond Tutu aliwahi kusema, kila kanisa, na mimi hapo ninaongezea kila mwamini, lingepaswa au angepaswa kupata barua ya ushuhuda kutoka kwa masikini wanaokaa maeneo yale. Ni tamko ambalo linaeleweka kabisa kwa sababu ushuhuda unaokuwa na nguvu kwa kuthibitisha uwepo au ukosefu wa upendo wa Mungu mioyoni mwetu ni jinsi tunavyowasaidia maskini. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.