Kichwa cha neno la leo, bila faida yoyote. Mvuto wa vitu vyote ambavyo vinanunuliwa kwa pesa ni kama unaongezeka kila siku. Yaani, mfumo wetu wa uchumi umezidi kuwa stadi kwa jinsi unavyotutenganisha na pesa zetu tulizozitafuta kwa shida. hau jambo. Mimi ni Ben Dimet, na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Simu janja, gari zinazokuwa na viti vyenye kuwekwa baridi au moto viatu vya fahari, safari za likizo za hali ya juu kabisa. Likitajwa tu na mtu angeweza kulinunua kwa pesa. Mama yangu aliishi maisha ya kawaida kabisa, hakuwa na vitu vingi, lakini wakati alipofariki dunia, mimi ndimi niliwajibika kukusanya vitu vyake. Tulichunga hiki na kile, lakini nikisema ukweli, karibia vingine vyote tulipeleka dampo. Hii inasababisha mtu kutafakari sana kuhusu mali aliyonayo na jinsi yameambatanisha moyo wake kwayo na jinsi ambavyo bado anaweza kutamani apate zaidi na jinsi hayo yote yanatawala maisha yake. Luka sura ya tisa mstari ishirini na tano na ishirini na sita anasema kwa kuwa yamfaa nini mtu kuupata ulimwengu wote kama akijiangamiza au kujipoteza mwenyewe. Sababu kila atakayenionea haya mimi na maneno yangu, mwana wa Adamu atamwonea haya mtu huyo atakapokuja katika utukufu wake, na wababa na wamalaika watakatifu. Ni kweli kwamba kwa sehemu kila mmoja wetu anahitaji vitu, ila mtu anaweza kumeza navyo na kusukumwa na tamaa kupata zaidi, hadi pale Yesu hapati tena nafasi ya kwanza maishani mwake. Alafu kadili mtu anatawaliwa na mali yake na yale bado anayatamani, ndipo nia yake ya kumwishia Yesu huwa inazidi kufifia mpaka anaweza hata kumwonea haya kuonekana tofauti na waulimwengu kwa ajili yake. Kwa kweli, natamani hali hii isikutokee. Mali yote uliyonayo hayatakuwa na faida yoyote siku ile utakaposimama mbele zake katika utukufu wake. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.