Kichwa cha neno la leo, kuachana na maisha ya uhalifu. Mtu akichunguza vizuri jinsi ambavyo serikali zetu wanavyopanga sera na kuzipitisha, karibu mara zote ni kukabiliana na matukio tu. Mtu anafanya kitu ambacho hawapendi, mara mmoja wanapitisha amri mpya kwa kumzuia. Swali ni je, hii inaleta matengenezo kweli au jambo? Mimi ni Ben Daimet na nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Licha ya amri zote zinazopitishwa kila mwaka kwa kukabiliana na uovu unaotendeka bado uhalifu unazidi kuenea. Leo kuna watumwa wengi kuliko mara zote katika historia ya dunia yetu. Pia vurugu nyumbani haijawahi kuwa kali kama ilivyo leo, watu wanazidi kudhulumiwa na kuonewa. Utapeli wa kupora watu pesa zao unakuwa kwa hali ya juu kwa kutumia teknolojia na mbinu mpya. Sasa kipi kinachoendelea hapo? Warumi sura 8 mstari wa 3 na 4 inasema na maana, yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili, Mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi, aliihukumu dhambi katika mwili, ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusiyoenenda kwa kufuata mambo ya mwili, bali mambo ya Roho. Hata ukizidisha amri, huwezi kudhibiti uovu kwa sababu waharifu kamwe hawajatii sheria. Shida iko hapa. Jibu litatoka wapi? Mungu alimtuma Yesu kuwa sadaka kwa ajili ya dhambi zetu. Alitoa uhai wake kuziharibu dhambi zetu, akatusamehe na kutupa msimamo ulio sahihi mbele zake, ili tuweze kuishi katika uhuru sheria. Kama sheria haiwezi kukutendea hayo, ni Yesu peke yake. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.