Kichwa cha leo licha ya kusudio lako bora. Ni vizuri kuwa na makusudio mema, lakini kuyatekeleza ni swala lingine kabisa. Hakuna mwanadamu anayeishi leo ambaye hakuanza safari akiwa na malengo mazuri, lakini akajikuwa mapema tu. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku zilizokaribia Pasaka, njama za kumwangamiza Yesu zilikuwa zimeiva kabisa. Wanafunzi walikuwa na hofu kuu wakati waliona viongozi wa dini walikuwa wanazingira wakishirikiana na wakoloni wa Warumi. Hata Yesu mwenyewe alikuwa amewaambia kwamba anakaribia kuondoka. Yohana sura 13, msala 36, hadi 38, inasema Simoni Petro akamwambia, Bwana unakwenda api? Yesu akamjibu, niendako huwezi kunifuata sasa, lakini utanifuata baadaye. Petro akamwambia, Bwana, kwa nini mimi nisiweze kukufuata sasa? Maana nitautoa uhai wangu kwa ajili yako. Yesu akamjibu, je, wewe utautoa uhai wako kwa ajili yangu? Amini amini nakuambia hata wika, hata wewe utakapokuwa umenikana mara tatu. Petro alikuwa na nia njema kabisa amtetee Yesu mpaka mwisho. Nadhani unafahamu yaliyofuata, alifeli kabisa. Hayo tutayangalia kesho. Yamkini unaweza kumwelewa vizuri, na wewe ulikuwa na makusudi mazuri sana ya kumfuata Yesu, lakini wakati mambo yalipokuwia vigumu, kukutana na wapinzani kuzidi, kwa kuwa umeshindwa zinazidi kukuumiza, hasa ukikumbuka nia njema uliokuwa nayo na mwanzoni. Lakini usikate tamaa, kuna habari njema inakuja, rafiki yangu, habari njema inakuja. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.