La leo hatimaye unajikwaa. Baada ya siku chache, tutaadhimisha siku ile mbaya, Ijumaa Kuu, wakati Yesu alitundikwa hadharani kwa kugongomewa misumari pale msalabani. Ili iwezekanaje atendewe hivyo? Haujambo, mimi ni Bendamet, nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ilikuwa siku iliyoshtua kabisa, mtu asiye na hatia, aliyetenda mema daima, kugongomewa misumari mikononi na kwenye miguu atundikwe ili afe kwa kukosa pumzi baada ya masaa mengi, wakati misuli ilishindwa hatimaye kupanuka kwa kuvuta pumzi. Ni kwa nini rafiki zake hawakumtetea? Kwa nini hawakuomba rufaa kwa ujasiri kwa mkuu wa mkoa Mrumi, mtawala aliyeona kwamba hakuna kesi ya kumhukumu Yesu? Mtume Petro si alimwapia Yesu hivi, mimi niko tayari kufa kwa ajili yako? Lakini Yesu alimjibu, amini, kabla jimbi halijawika utatamka mara tatu kwamba hunijui. mm. Yohana sura ya 18 mstari wa 25 hadi 27 inasema na Simon Petro alikuwa akisimama huko anakota moto basi wakamwambia wewe nawe je huu mwanafunzi wake mmojawapo naye akakana akasema si mimi mtumwa mmojawapo wa kuhani mkuu naye ni jamaa yake yule aliyekatwa sikio na Petro akasema je mimi sikukuona wewe bustanini pamoja naye basi Petro akakana tena na mara akawika jimbi. Sauti ya jogoo yule ilikuwa kama kisu cha kuchoma moyo wa Petro akikumbuka maneno ya Bwana, kisu cha kushindwa kwetu. Kisu hicho ni kisu cha dhambi zetu, lakini usikatishwe tamaa, habari njema inakuja. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.