Kichwa cha neno la leo: ahadi kubwa sana. Yesu alitamka maneno ya kushangaza, maneno yasiyotazamiwa. Kila wakati mtu anasoma habari zake katika Injili hawezi kukosa kumshangaa. Hau jambo, mimi ni Ben Daimet na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku hizi chache tumeona jinsi wanafunzi wa Yesu, wale waliokuwa karibu naye, jinsi walimwangusha wakati alikaribia kwenda kusulubiwa. Kwa kweli walikuwa na moyo mkuu wakati alikuwa anaponya ponya magonjwa na kutembea juu ya maji na kuhubiri kwa nguvu, lakini wakati njama za kumwangamiza zilianza kuvuma walianza kuhofia uhai wao. Sasa wakati Yesu alihukumiwa mbele ya Pontio Pilato walikuwa wapi? Walikuwa wamekimbia na kujificha. Petro aliahidi kwamba atamtetea Yesu mpaka mwisho, lakini kumbe swali la binti mdogo pale akiota moto lilisababisha amkane Yesu mara tatu. Lakini Yesu alijua vyema jinsi watakavyomwangusha, lakini hata hivi aliweza kuambia jamaa hawa kwamba walikuwa rafiki wakati wa neema tu. Aliwaambia kwamba Yohana sura 14 mstari 12, nasema amini amini nawaambieni, yeye aniaminie mimi, kazi nizifanyazo mimi, yeye naye atazifanya; naam na, na kubwa kuliko hizo atafanya kwa kuwa mimi naenda kwa Baba. Hakutazama dhambi zao, yeye alijua watakavyoshindwa, lakini bado alikuwa na mpango, mpango wa kufanya wahesabiwe haki mbele ya Mungu, akilipa deni la dhambi zao pale msalabani, mpango wa kuwabariki kuliko ambavyo wangefikiria, mpango wa kutumika kwa nguvu kupita wao, ili maisha yao yatikise watu na mabilioni kupitia hii miaka elfu mbili na kuendelea. Na sisi tunaferi kama wao Dhambi hao ni ya kwetu pia, hatuko tofauti. Kwa hiyo ukijiangalia kwenye kioo na kuona dhambi yako tu, kumbuka hili: Yesu anao mpango, habari njema inakuja. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.