Kichwa cha neno la leo: alikubali hayo yote kwa ajili yako. Sasa tumefikia siku ile inayoitwa Ijumaa Kuu, tukikumbuka tukio linalotisha lisilotazamiwa, ila wewe na mimi tutendewe jambo la ajabu mno, lisilotazamiwa au jambo. Mimi ni Beni Daimet na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama tumekuwa pamoja siku hizi na maandalizi ya Ijumaa Kuu, umeshafahamu kwamba tumelenga hasa mapungufu yetu, dhambi zetu, na mwelekeo wetu wa kumwasi Mungu na kumwangusha Yesu aliyejitoa kipeo, aliyetoa yote kwa ajili yetu. Labda utafikiri kwamba hayo yote yanavunja moyo, si kweli? Ndivyo, ni kweli kabisa. Yaani ni balaa, yaani giza nene la uovu unaoibuka kutoka ndani yetu, harufu mbaya ya dhambi zetu inayofika mbele zake Mungu inainuka. Kweli lazima suluhisho na lenyewe litishe kabisa. Petro wa kwanza sura ya tatu mstari kumi na nane inasema, kwa maana Kristo naye aliteswa mara mmoja kwa ajili ya dhambi mwenye haki kwa ajili yao wasio haki ili atulete kwa Mungu, mwili wake akauawa, bali roho yake akahuishwa. Yesu asiyedaiwa chochote alikufa kifo cha ukatili chenye maumivu, maumivu makali, ili alipe deni ambalo tusingeweza kamwe kulilipa sisi. Yaani haki haikutendeka ya hata kidogo tena ilisababisha mno kuona jinsi ulivyo upendo wa Mungu kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Yesu aliye mwenye haki kufa kwa ajili yao wasio haki, na kama alitundikwa pale msalabani, akiisha kufa, roho wa Mungu alikuwa anatenda kazi. Wakati dhambi zako na zangu zilisulubishwa pamoja naye, Mungu alikuwa amejiandaa kutenda jambo jipya, huwishe tena katika Roho. Na hii ndiyo maana ya Pasaka. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.