Kichwa cha neno la leo, acha uzima uanze Kristo. Amefufuka, amefufuka kweli kweli ni kiitikio cha zamani cha Wakristo kupita makarne mengi, ni kelele za shangwe. Lakini je, na maana yoyote kwetu baada ya miaka elfu mbili? Haujambo, mimi ni Ben Daimet na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Vipi, kufufuka kwake Yesu Kristo kuna maana gani kwako, au hakuna maana yoyote? Leo hii mahali ulipo katika pilika za maisha, baada ya muda mrefu tangu Yesu alitangaziwa kwamba amefufuka kutoka wafu? Au leo utafanya tu kama wengi wanavyofanya, wakiandaa mchezo wa watoto wakitafuta mayai na chokoleti izidio, baada ya kula na kushiba na kwenda kulala basi tu. Miaka isiyo michache baada ya Jumapili hii ya Pasaka, Mtume Petro, kumbuka kwamba yeye ndiye aliyemkana Yesu mara tatu usiku ule kuamkia siku aliyosulubiwa aliwaandikia wakristo waliokuwa wanateswa vibaya maneno yafuatayo Petro wa kwanza, sura ya kwanza, mstari wa tatu inasema: ahimidiwe Mungu Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili, ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake Yesu Kristo katika wafu. Waliotangulia kusoma maneno hayo, inawezekana kwamba walikuwa wanajiuliza ni lini Walumi watakuja kuwatesa vikali na kuwapaka lami ili wawatumie katika mienge ya kuangaza usiku sherehe ya mfalme wa wafalme. Lakini Petro hapo hapo anawaangazia habari ya maisha mapya, uzima kamilifu. ni kwa kutumia lugha ya mashaka, natumaini kesho sitateswa? Hapana, ni tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake Yesu Kristo katika wafu. Haijalishi kikutokee nini, tumaini lile haliwezi kufa kwa sababu Yesu alifufuka kutoka katika kaburi. Kristo amefufuka, amefufuka kweli kweli! Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.