Kichwa cha neno la leo: kumbuka ahadi. Zamani zile boti au meli zilizokuwepo ni jahazi aina mbalimbali. Mabaharia wenye ujasiri walizunguka duniani kote na kuvuka bahari kubwa na kutafiti mabara mapya, wakisukumwa na kitu kimoja tu: upepo. Hujambo, mimi ni Ben Dynamite na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku hizi tunajua kwamba kuna meli kubwa mno zinazosukumwa na injini zinazotumia nishati. Kwa hiyo Kutembea na jahazi kwa kutumia tanga si lazima tena, bali ni suala la kiburudisho au mashindano tu. Hata kama sijapenda zaidi mchezo huo, mara chache niliweza kupanda jahazi. Nakiri kwamba nilisisimka sana, lakini bila upepo jahazi inasimama. Siku hizi, maana yake ni kwamba labda chombo kile hakitapata ushindi, lakini zamani ilikuwa hatari kabisa kwa mabaharia na abiria pia. Ninaona kwamba maisha ya Kikristo bila Roho Mtakatifu ni kama jahazi bila upepo. Kabla hajasulubiwa, Yesu alitoa ahadi hii kwa wanafunzi wake, Yohana 14:26 inasema: lakini huyo msaidizi, huyo Roho Mtakatifu ambaye Baba atampeleka kwa jina langu, atawafundisha yote na kuwakumbusha yote niliyowaambia. Hebu fikiria na kufananisha Roho wa Mungu kama upepo ndani ya tanga zako, akikusaidia kukumbuka yote Yesu aliyoyasema, akikusaidia kuwa yule ambaye alikusudia uwe wakati alikuumba, mkono wa nguvu ya Mungu juu ya maisha yako, mkono wake mkuu kufanya kazi ndani yako na kupitia wewe, kwa ajili ya utukufu wake. Kwa nini mtu angependa kuendelea peke yake? Angekuwa kama jahazi bila upepo, iliyokuwa masehemu bila mwelekeo na hatimaye kuzama. Mungu Roho Mtakatifu ni msaidizi wetu. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.