Kichwa cha neno la leo: Je, umefungua karatasi ya kufungia zawadi yako? Hebu fikiria ingekuwaje kama siku ya kuadhimisha kuzaliwa kwako, tuseme miaka ishirini, thelathini au arobaini, yule ambaye anakupenda zaidi anakupa zawadi iliyofungwa vizuri kwa mapambo ya kupendeza, safi kabisa. Unaguswa sana hadi kutoa machozi. Sasa utafanyaje? Je, utaiweka bado imefungwa ndani ya kabati na kuisahau kabisa? Isingeeleweka hata kidogo. Haujambo jambo, mimi ni Ben Diamond na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini kumbe ndivyo Wakristo wengi wanavyoifanyia zawadi ile ya Roho Mtakatifu, wanaiweka tu. Kwa nini tunafanya hivyo? Matendo sura ya pili, msawa 38 na 39 inasema, Petro akawaambia, tubuni mkabatizwe kila mmoja kwa jina lake Yesu Kristo mpate ondoleo la dhambi, nanyi mtapokea kipawa cha Roho Mtakatifu, kwa kuwa ahadi hii ni kwa ajili yenu na watoto wenu na watu wote walio mbali na wote watakaoitwa na Bwana Mungu wetu wamjie. Kwa nini tuko hivi? Labda ni kwa sababu hatutaki kubadilisha mioyo yetu na jinsi tunavyoishi. Labda hatujafahamu Roho Mtakatifu ni nani. Labda tunahofia uwezo wa Mungu kukaa ndani yetu kwa njia ya Roho yake, au labda hatujali na kufikiria habari hiyo. Kama umemwamini Yesu, jua kwamba umekusudia kubadilisha maisha yako, jua kwamba amekusudia kubadilisha maisha yako kabisa na kukuweka huru na dhambi iliyokufunga Anataka kukusamehe na kukuwezesha uishi maisha mapya, maisha ya mmojawapo wa watoto wake. Na kama unampokea Yesu kuwa mokozi kama unakusudia kubadilisha moyo wako na maisha yako kwa ajili yake, ndipo atakusamehe, ndipo atakupa kipawa cha Roho Mtakatifu. Usidanganyike, zawadi hii ni kwa ajili yako. Ifungue sasa kwa ajili ya Kristo. Hili Ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.