Kichwa cha nano la leo, dhana inayochukiza sana. Haijalishi unaishi chini ya mfumo gani wa serikali, siku hizi sote tunatamani kuwa huru kuamua sisi wenyewe tutakavyokuwa, bila watu wengine kutuambia yatupasayo kufanya. hau jambo, mimi ni Ben Dynamite, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha nano safi na lenye afya. Shauku ya uhuru naona ni sifa bainishi ya kibinadamu. Kwa hiyo dhana ya mwingine kututawala kwa ujumla ni dhana inayochukiza karibia watu wote. Hata hivi, neno la Mungu linasema Warumi sura ya kumi mstari tisa, linasema kwa sababu ukimkiri Yesu chako, ya kuwa kwa kinywa chako ya kuwa ni Bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka. Kwa kweli, si kusema tu Yesu ni Bwana, bali ni kuliamini kwenye kiini cha moyo wako na kumpokea kama Bwana wako na kuishi sambamba na kukiri kwako Inahusu kukubali kidete aongoze maisha yako daima, awe na mamlaka juu yako. Haishangazi kusikia kwamba wasiomwamini Yesu wanachukizwa na madai yake, lakini ni kweli kinzani kwamba wakati mtu anampokea Yesu kabisa kama Bwana juu ya maisha yake, hapo tu ndipo anaokolewa na dhambi iliyokuwa inamsumbua katika sekta zote za maisha yake, ule uhuru tuliokuwa tuna utamani sisi sote kila wakati. Ninaweza kukuuliza kama umefikia wapi katika swala hili la kukubali utawala wa Kristo juu ya maisha yako? Kwa sababu wengi wanaamini, lakini wachache wanajiweka chini yake. Wengi wanakili kwamba wao ni Wakristo, lakini wanakataa kukubali kwamba neno la Mungu ni kweli na kulitii. Ukimkili Yesu kwa kinywa chako ya kuwa ni Bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.