Kichwa cha neno la leo kiburi cha kishetani. Je, Shetani amewahi kukushawishi na kujaribu moja kwa moja ufikirie kwamba wewe unaweza kuwa mtu maarufu, mtu aliyefanikisha mambo yake vizuri? Ujue kwamba si wewe tu uliyeweza kujaribiwa hivyo. Haujambo, mimi ni Bendaemit na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa kweli, maishani kuna nafasi nyingi ya kutumia fursa ya kupiga hatua, hata kama unaona haulingani na wengine kwa sababu ya mapungufu yako, bado nafasi ipo na umefeli na sasa unajaribu kuyakarabati, bado nafasi ipo. Fursa huwa zinaendelea kupiga hodi kwake mtu, wakati mtu anajisikia vibaya vibaya, inavyowatokea watu wote mara kwa mara, fursa zile zina kivutio kikubwa. Ndiyo maana wengi wanadanganywa na matapeli, wanawaahidi kwamba wanaweza kuwaonyesha njama ya kupata mali haraka. Yesu alikuwa amekaa siku arobaini jangwani, kipindi kile hakula chochote, alikuwa mdhaifu. Luka sula 4 mstari wa 5 hadi wa 7, inasema akampandisha juu akamwonyesha miliki zote za ulimwengu kwa dakika moja. Ibilisi akamwambia, nitakupa wewe enzi hii yote na fahari yake, kwa kuwa imo mikononi mwangu, nami humpa yeyote kama nipendavyo. Basi wewe ukisujudu mbele yangu, yote yatakuwa yako. Kwa mwandishi na mnenaji aitwaye Joshua Botela alisema hivi, kama shetani hawezi kukuangusha, basi atajaribu kukuvimbisha na kiburi. Usikubali, Baki mnyenyekevu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.