Kichwa cha neno la leo. Je, bado unajaribu kuvutia watu wengine? Haijalishi tunavyofikiria kwamba tu wanyenyekevu kiasi gani, bado kuna kishawishi kilichofichwa kwenye kiini cha mioyo yetu kinachotuambia kwamba ingependeza sana kama sisi tungeweza kuvutia watu wengine. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya daima. Inanichekesha kwamba watu tunajiona kama wanyenyekevu, kumbe tayari tumeisha kuwa na kiburi, lakini kwa kweli kuzidi kuwa na unyenyekevu ni kuwekwa huru. Jambo jema ambalo linatuweka huru ni shinikizo kubwa la kufikiri kwamba lazima tuvutie watu wengine. Tukisema ukweli, watu wengine ni kundi lenye kigeugeu. Wale wale walioshangilia mahubiri ya Yesu yenye nguvu na miujiza yake ya kushangaza ndio waliopiga kelele wakisema umsulubishe, umsulubishe wakati alisimama mbele ya Pontio Pilato sikukuu ile ya Pasaka. Naomba uwe mkweli ukijikagua kidogo Jinsi unavyoishi ninyi akina mama, jinsi unavyohangaikia mitindo ya nywele zako na jinsi unavyojipaka vipodozi, na ninyi wanaume, jinsi unavyochagua tai utakavyovaa ofisini ili uonekane kuwa bosi, au chochote kile ambacho unaweza kufanya kwa kujiandaa katika mazingira yako. Je, ni kwa kiasi gani maamuzi yako unafanya kwa lengo la kuvutia watu wengine? Kwa sababu kufanya hivyo kunaweza kukupelekea katika vifungo vya utumwa, hali ambayo Mungu alikuwa anataka kukuweka huru. Kwavyo Wakolosai sura tatu msawa ishirini na tatu inasema, lolote mfanyalo lifanyeni kwa moyo kama kwa Bwana wala si kwa wanadamu. Katika vyote ufanyavyo jaribu kutenda vizuri iwezekanavyo. Lakini badala ya kutumia vipaji vyako ulivyopewa na Mungu ili uwavutie wengine, vitumie kumtukuza Mungu. Hapo ndipo kuna uhuru, hapo ndipo mtu anaweza kupata kuridhika kweli kweli. Lolote mfanyalo lifanyeni kwa moyo kama kwa Bwana wala si kwa wanadamu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.