Kichwa cha neno la leo: kumbuka thawabu yako. Kujaribu kuvutia watu wengine bila shaka kunaweza kumletea mtu thawabu ya muda mfupi. Ukimpendeza bosi wako, yamkini unaweza ukuongezewa mshahara au kupanda cheo au vyote viwili. Lakini kuna kitu kilicho muhimu zaidi, muhimu sana na kikubwa, ambacho kinatupasa kuelewa. Hau jambo, mii ni Ben Damet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha nono safi na lenye afya. Ni sahihi kabisa, katika yote ufanyayo kujitahidi kutumika vema ipasavyo, lakini badala ya kutumia vipaji vyako ulivyopewa na Mungu ili uwavutie watu wengine, vitumie kumtukuza Mungu. Hapo ndipo kuna uhuru, hapo ndipo kuna kuridhika. Na kufanya hivyo kwa kweli kunaweza kumletea mtu thawabu fulani ya muda mfupi pia, lakini bado kuna taswira kubwa katika mada hii, kwa sababu Wakolosai sura ya tatu mstari 24, inasema mkijua ya kuwa mtapokea kwa Bwana ujira wa urithi Unatumikia Bwana Kristo. Kama ungepewa nafasi ya kuchagua kati ya kupata thawabu kutoka kwa mtu fulani uliyemvutia au kupata thawabu kutoka kwa Mungu, ama katika maisha haya ama baadaye katika umilele, ni ipi ungependelea kuipata? Ni kweli sisi sote tunaweza kusitasita katika uchaguzi huo. Kivutio cha thawabu ya sasa hivi ya muda mfupi kina nguvu kweli. Acha nikuulize, je, ni thawabu gani iliyo kubwa zaidi? Ni yupi awezaye kukupa thawabu izidiyo kwa muda mrefu zaidi milele na milele. Ni watu wanaokaa hapa duniani au ni Mungu mwenyewe? Mkijua ya kuwa mtapokea kwa Bwana jila wa urithi, mnamtumikia Bwana Kristo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.