Kichwa cha neno la leo: jinsi unavyowatendea wafanyakazi wako. Mtu awaye yoyote aliyekuwa na majukumu ya kuongoza watu wengine anafahamu kwamba ni kazi ngumu. Kuna wakati watu wanakuangusha kabisa, vilevile vile, hauna budi kukosolewa. Hujambo, mimi ni Ben Demet nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuwa kiongozi si jambo rahisi. kama vile Steve Jobs alianzisha kampuni ya kompyuta ya Apple aliwahi kusema, kama unataka kumpendeza kila mtu Usijaribu kuwa kiongozi, nenda kauze maandazi. Kwa sababu viongozi huwa wanabanwa sana na mambo mengi, mara nyingi wanaweza kuanza kuwatendea wale ambao wanawaongoza vibaya. Au kama hawakusudii kuwatendea vibaya, bado wanaweza kuwapuuza, wasisome hisia zao, wasijali mahitaji yao na kadhalika. Haijalishi kama wewe ni kiongozi au la, neno hili linatoka kwa Bwana, ni muhimu kwako. Wakolosai sura nne mstari wa kwanza inasema ninyi akina bwana, wapeni watumwa wenu yaliyo haki na ya adili mkijua ya kuwa ninyi nanyi mna Bwana mbinguni. Yaliyo haki na ya adili, mtu awaye yoyote akiwa chini ya uongozi wa mwingine asingeweza kudai zaidi ya hayo. Hata kama ni mimi ninayeongoza huduma ya Christianity Works, yaani Ukristo unafanya kazi kwelikweli, huduma nayoandaa kipindi hiki cha neno safi na, na lenye afya, mimi bado niko chini ya uongozi wa bodi inayojitegemea, na kuambia wananibana kutoa mahesabu sahihi pia wananihoji maswali magumu kama inavyowapasa, lakini wanaifanya wakitumia adili na haki. Haijalishi wewe ni kiongozi au la, Kristo anakuagiza kuwa mwadilifu na mwenye haki, na wale ambao unaofanya kazi nao walio chini yako, wanaolingana na wewe na viongozi wako. Kumbuka kwamba kuna sababu inayoeleweka kabisa, mkijua ya kuwa ninyi nanyi mna Bwana mbinguni. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya.