Kichwa cha neno la leo: jinsi ya kutokufeli. Je, umewahi kuanza kupiga hatua ya kumtendea Mungu kazi fulani kwa imani ukijaa ujasiri na bidii, lakini kumbe badala ya kufaulu unaanguka vibaya? Hapo ndipo tunajiuliza kwa nini Mungu hakutuonekania. Bwana, ulikuwa wapi? Nilikutegemea sana, lakini umenifelisha. Haujambo, mimi ni Bendamit, naukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mawazo kama hayo ni kawaida kwa watu waliothubutu kumtendea Mungu kazi kubwa, lakini wakafeli. Lakini Yesu kamwe hakufeli kwa lolote, hata kama alionekana kuwa mwenye kufeli kuliko wote. Alitundikwa pale msalabani, kumbe ilikuwa ushindi mkubwa kuliko wote katika historia ya binadamu. Ni kweli kuna wakati mipango yake Mungu huwa inahusisha mambo ambayo kwa mtazamo wa kibinadamu yanaonekana kuwa kushindwa, lakini kwa mtazamo wa huko juu mbinguni bado ni sehemu ya mpango wake pia kuna wakati tumeanza kufanya kitu kwa imani hata imani kubwa sana bila kumshirikisha mungu ili tujue kama yale tunayothubutu kufanya kama kweli ni sehemu ya mpango wake yeye sasa hapo inabidi tuulize siri yake yesu kufaulu asilimia mia moja yohana sura 5 19 inasema mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amwona baba analitenda kwa maana yote ayatendayo yeye ndiyo ayatendayo mwana vilevile kamwe yesu hakushindwa kumponya mtu aliyekusudia kumponya. Hakuzama wakati alitembea juu ya maji. Wakati aliagiza kwa ujasiri maji yabadilike kuwa divai, ilitokea hivyo hivyo. Kwa sababu gani? Ni kwa sababu daima alitenda lile ambalo aliliona Baba yake akilitenda. Tu alikaa katika mapenzi ya Baba yake. Kwa hiyo ukitaka kupiga hatua katika imani, hakikisha kwanza unamshirikisha Mungu. Omba, tafuta mapenzi yake, ili hatimaye hufanye yale ambayo tayari Baba anayatenda. Na hili ndio neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.