Kichwa cha neno la leo katika njia ya haki. Mara kwa mara, uchunguzi umegundua kwamba kampuni zinazoendelea kufaidika miaka nenda rudi, kwamba utendaji wao huu katika maadili, yaani ni waaminifu, wanawatendea haki wafanyakazi wao, pia wanajali wateja wao kadhalika. hau jambo. Mimi ni Ben Daimet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Zamani, wakati mimi na wenzangu tulipokuwa tunafanya biashara kwa pamoja, wote tukiwa maofisa katika jeshi, tulianza kampuni yetu inayoleta ushauri katika mitambo ya teknolojia tulimteua mtendaji wetu mkuu, mtu aliyekuwa na umri mkubwa na mwenye busara, na tangu mwanzo kabisa aliweka bayana kanuni kubwa itakayoendesha kazi zetu zote, kwamba kila mara tutawashauri wateja wetu kwa faida yao tu, hata kama ushauri wetu usingetuletea faida katika biashara yetu. Wakati ule sikuwa Mkristo, kwa hiyo iliniwia vigumu kuzoea kanuni hizo za maadili, lakini zilikuwa msingi wa mafanikio yetu kama kampuni. Wateja wetu walituamini, na hii ilitupelekea kuzidi kupata kazi kwao na kwa wateja wapya ambao waliotuletea. Majumlisho ya yote ni kwamba maadili huwa yanaleta mafanikio, na hii isingetushangaza. Ni dhana iliyokuwepo tangu nyakati za kale. Methali sura 12 mstari 28 inasema katika njia ya haki kuna uhai, wala hakuna mauti katika mapito yake. Katika njia ya wema, njia ya haki, njia ya maadili mema, ndipo mtu anapata uzima, uzima wa kweli, uzima wa milele. Ni kwa sababu Mungu ni Mungu wa wema, yeye ndiye Mungu wa haki. Kwa hiyo tukiishi maisha yenye sifa hizo, tunakuwa tunaishi kwa mfano wake. Jikague. Je, kanuni zako za maadili zikoje siku hizi? Je, dira yako inakupeleka wapi? Katika njia ya haki kuna uhai, wala hakuna mauti katika mapito yake. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.