Kichwa cha neno la leo: swala lisilotiliwa maanani. Kadiri ninavyozungumza maisha ya watu, ndipo ninaguswa sana kuona hali halisi kwamba hakuna asiye na matatizo maishani mwake. Vipi wewe, haujambo? Mimi ni Ben Dimet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli kuna wakati mambo yanakuwa shwari, lakini baada ya muda mfupi tu panazuka upinzani, mapambano, mgogoro fulani Kipindi kama hicho, sisi sote tungependa kuwa na mtu wa kutuunga mkono. Sisi sote tungependa kuwa na rafiki wa kuongea naye, na tukigeuza mtazamo kidogo, sisi wenyewe tungeweza kuwa yule anayetuunga mkono, kuwa rafiki kwa yule mtu mwingine akipata shida. Je, lazima nifanye hivyo? Kwa kweli, siyo vigumu kama unavyofikiria. Mtume Paulo alikuwa anamwandikia rafiki yake Tito kuhusu sifa ya kiongozi wa kanisa, halafu katika orodha hiyo kuna jambo fulani ambalo ni rahisi kuto kuliona. Tito sura ya kwanza mstari wa 8, anasema bali mzee awe mkaribishaji, mpenda wema, mwenye kiasi, mwenye haki, mtakatifu, mwenye kudhibiti nafsi yake. Ni kweli lazima mzee awe mwenye haki, mwenye hekima, mwenye kujitolea, anayependeza Mungu na mtu anayejua kudhibiti nafsi yake. Haya yote yanaeleweka vizuri, lakini sifa inayoshaulika mara nyingi ni ipi? Mzee wa kanisa awe mkaribishaji, yaani ni kuwa mkarimu: Kukaribisha mtu, kuchangia kikombe cha chai au kahawa, kutumia chakula kwa pamoja, kuwa na mazungumzo. Mara nyingi hayo machache yanatosha. Uwe tayari kukaribisha watu nyumbani kwako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.