Kichwa cha neno la leo, neno la kukumbuka. Wakati tunakumbana na matatizo, tukipambana katikati ya mazingira yaliyochafuka, hatunabudi kujisikia upweke. Labda hatuko peke yetu, lakini inasikika kuwa hivyo. Hau jambo, mimi ni Ben Damet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kadiri mapambano yanawaka moto, kadiri tunavyozidi kuumia, ndipo inasikika kwamba Mungu ameenda mbali nasi, yaani tatizo tunalokumbana nalo linaonekana kubwa mno tunamfanya Mungu kuonekana mdogo kule mbali, ikiwa bado tunaweza kumwona. Je, nimeeleza hali hii kwa usahihi au la? Lakini hisia ya upweke na kuwa mbali na Mungu sio kweli kabisa. Ukweli unaonekana katika yafuatayo. Zaburi sura ya kumi na sita mstari wa saba na wanane inasema, nitamhimidi Bwana aliyenipa shauri, nam mtima wangu umenifundisha usiku. Nimemweka Bwana mbele yangu daima, kwa kuwa yuko kuumeni kwangu, sitaondoshwa. Wewe na mimi Tunahitaji Roho Mtakatifu atufundishe ukweli huo, awe pamoja nasi tukigagaa kwa fadhaa usiku. Ndiyo maana ni muhimu sana kuwa mwanamume au mwanamke wa neno la Mungu, ili tuweze kuwa tumejiandaa wakati shida inatujia. Ukweli ambao tunahitaji kufundishwa na Mungu uandikwe moyoni mwetu. Jambo lenye nguvu ambalo linatupasa kukumbuka ni hili: nimemweka Bwana mbele yangu daima, kwa kuwa yuko kuumeni kwangu, sitaondoshwa. Mfalume Daudi aliandika maneno hayo akiwa katika shida kubwa, lakini wakati ule Mungu hakuonekana kuwa mbali naye, kwa sababu tayari alishajua ukweli. Rafiki yangu, Bwana daima yu pamoja nawe, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.