Kichwa cha neno la leo, kitu Mungu anachokitaka. Kama vile chochote kile kinaweza kubadilishwa kuwa njia ya kuchuma fedha, Ukristo pia unaweza kuwa kama biashara. Yaani, mali ya makanisa baadhi yanashangaza mno. Kwa hiyo ni rahisi, wacha Mungu kama wewe na mimi kushawishika na mfumo ule. Haujambo, mimi ni Ben Dimet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Labda unafikiri kwamba nimekuwa mkali, si ndiyo? Lakini kanisa la Ukristo duniani limekalia matrilioni ya dola kizingatia viwanja vyao na rasilimali zingine, sehemu yake ikitumiwa vizuri hata kidogo. Nikisema ukweli, simu yangu imejaa matangazo ya kongamano hili, upigaji wa muziki ule, kutano maalum pale, unabii fulani na kadhalika. Ni kweli kanisa linahitaji rasilimali ili litende kazi ya Mungu. Kuwa na mikutano mbalimbali duniani, kujifunza neno la Mungu na kumwabudu ni muhimu, lakini ni rahisi mtu kupelekwa na utendaji kazi wa biashara ya ukristo inayosababisha watu wajiinue na kupoteza dira wasipambanue tena mapenzi ya Mungu. Hasa Mungu anataka nini? Yafuatayo yanaeleza anachokitaka yeye. Amosi sura ya tano mstari wa ishirini na moja hadi ishirini na nne inasema: mimi nazichukia sikukuu zenu, nazidharau, nami sitapendezwa na makutano yenu ya dini. Naam, ijapokuwa kuwa mnanitolea sadaka zenu za kuteketezwa na sadaka zenu za unga, sitazikubali wala sitaziangalia sadaka zenu za amani na za wanyama walionona niondoleeni kelele za nyimbo zenu kwa maana sitaki kuzisikia sauti za vinanda vyenu, lakini hukumu unaiteremke kama maji na haki kama maji makuu. Haina makona mengi, umwabudu Mungu kwa moyo wako wote, ishia imani yako katika upendo wa kutenda haki na kuwa mwadilifu, usivutwe tena na shamla shamla. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.