Kichwa cha neno la leo, angalia sana jinsi unavyoenenda. Tumepewa kuishi maisha mara moja tu hapa duniani, na muda wetu unaenda taratibu siku baada ya siku. Kwa hiyo, utatumiaje siku yako ya leo? Kesho utaitumiaje pia? Haujambo jambo, mimi ni bendameti na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Inabidi tujiulize maswali mara kwa mara, tukijitenga kidogo na mambo yanayotusonga na kudai muda wetu kana kwamba yana haki ya kututawala badala ya kukusudia vipaumbele vyetu katika muda tuliobakiza duniani, ili tuweze kupanga maisha yetu yalete mtikiso na urithi tutakaowachia watu wengine. Acha nikuulize tena, utatendaje siku ya leo hii? Kesho utaishije? Yashike mawazo hayo kwanza, wakati tunamsikiliza mungu anavyoongea kuhusu mada hii, Waefeso sura ya 5, msala 15 hadi 17. Nasema basi, angalieni sana jinsi mnavyoenenda, si kama watu wasio na hekima, bali kama watu wenye hekima wakati kwa maana zama hizi ni za uovu. Kwa sababu hiyo msiwe wajinga, bali mfahamu ni nini yaliyo mapenzi ya Bwana. Katika mistari hii Mungu anataka kusema nini? Anataka kusema uwe makini sana kuishi kwa hekima, usitapanye maisha yako kwa vitu ambavyo havina maana. Usiwe mjinga, ni hasara tupu. Jaribu kutafuta kila fursa ya kutenda mema siku hizi za uovu. Je, fursa gani unazo mbele yako leo hii na kesho, za kutenda mema na kuonyesha wengine upendo wa Mungu, kuwatia moyo, kuwainua, kuwasaidia, kuwambia habari za Yesu. Angalia sana jinsi unavyoishi, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.