Kichwa cha neno la leo, habari njema mno. Je, kama una leseni ya kuendesha gari, je, wewe una stadi gani katika kutii sheria na kanuni? Kama una leseni ya kuendesha gari, ni lini uliwahi kuzunguka na gari bila kupita kiwango cha kasi ulioruhusiwa? Haujambo, mimi ni Ben Diamond, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kushindwa kwangu kutii amri kumenishangaza tangu zamani. Nililelewa katika nyumba yenye nidhamu ya Kijerumani. Nilifuata mafunzo katika mazingira magumu ya kijeshi miaka minne, ili niweze kuwa afisa wa jeshi letu. Kama kungekuwa na mtu angeweza kutii amri angekuwa mtu kama mimi, sindiyo? Nimeenda kinyume mara kwa mara. Sote tumetenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa Mungu, Warumi sura ya tatu mstari wa ishirini na tatu imesema hivyo. Kwa nini tunashindwa kutii amri jamani? Labda tunataka kuzitii, lakini hatuwezi. Kuna sababu isikilize. Warumi sura ya nane mstari wa tatu na wanne inasema: maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu, kwa, kwa sababu ya mwili, Mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi, na kwa sababu ya dhambi, aliihukumu dhambi katika mwili, ili maagizo ya Torati yatimizwe ndani yetu sisi tusiyoenenda kwa kufuata mambo ya mwili, bali mambo ya roho. Mistari hiyo ilinichanganya kweli, hadi pale nilipoweza kusoma maelezo mafupi ya mtu aliyeleta mabadiliko makubwa katika dini kwenye karne ya 16, mtu aitwaye Martin Luther aliandika hivi: Sheria inagundua ugonjwa, lakini Injili ndiyo inayoleta tiba. Mungu alitenda yale ambayo sheria ilishindwa kufanya, alitoa uhai wake Yesu kwa kuharibu dhambi zetu. Ni habari njema mno, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.