Kichwa cha neno la leo, chunguza neno la Mungu. Je, uliwahi kujiuliza kwa nini unapambana na mambo yanayokusumbua, bwana na, na bibi, wa wakristo wakamilifu huko hawasumbuliwi, lakini mimi si unajua hau jambo. Mi ni Bendemiti na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kawaida mtu kujilinganisha na wengine hivi asijue hata kidogo mapambano walionayo wao, lakini kuna wakati tunajiletea matatizo sisi wenyewe kwa kwenda mbali na mungu na mbali na neno lake jidanganya kwamba sisi tunajua kwamba mapungufu yetu hayawezi kuathiri wala hayana matokeo mabaya. Lakini kule kujidanganya, kumbe ni kifaa mkononi mwa shetani kupora mali ambayo Mungu alitaka kutukilimia kwayo, na bila kukwepa, kuna njia moja ya kurudi. Waibulania sula 4 msala 12 na 13, nasema maana neno la Mungu li hai, tena lina nguvu, tena lina ukali kuliko upanga uwao wote ukatao kuwili, tena lachoma hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake tena li jepesi kuyatambua mawazo na makusudi ya moyo, wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake, lakini vitu vyote vi utupu na kufunuliwa machoni pake, yeye aliye na mambo yetu. Mchungaji wa Kikristo aitwaye Jack Wellman alijumlisha mistari hiyo miwili hivi: ukichunguza neno la Mungu utakuta kwamba ni neno la Mungu ndilo linakuchunguza wewe. Na kwa kufanya hivyo, Mungu anabainisha jinsi tunavyojidanganya, ili Ibilisi aliyepitia kwa kupora maisha yetu. Lengo la Mungu ni kutuweka huru na kutuonyesha pendo lake na kutuvuta kwake kuliko tulivyowahi kufikiria inawezekana. Usiache neno la Mungu, lina nguvu kubadilisha mtu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.