Neno la leo: kuliko yote uyawazayo, ukiangalia yote yanayoendelea katika moyo wako na fikra zako, ukizingatia pia yanaendelea maishani mwako, au katika ulimwengu unaotuzunguka. Je, kuna wakati unajisikia kwamba huna nguvu? Sio wewe tu peke yako. Haujambo, mimi ni Ben Dynamite na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hata mimi, kuna wakati najisikia kwamba sina nguvu kabisa huwa inatutokea sisi sote tunakabiliana na mambo yanayotuzidi sana hadi pale tunatishiwa kwamba tunaweza kumezwa nayo jana tuliongea habari ya nyota matrilioni huko mbinguni leo nataka tuzungumze habari ya nyota moja tu yaani jua letu kila sekunde jua linazalisha uwezo wa septilioni za wati 384.6 kwa maelezo mengine ni uwezo unaozidi bomu la nyuklia kubwa uliopo kuliko mara bilioni lakini jua letu si nyota kubwa sana katika nyota matrilioni tunazojua zilizopo na Mungu aliziumba zote. Mtu akiongea habari ya uwezo wake Mungu lazima awazi aliyo makuu kabisa. Waefeso sura ya tatu mstari wa 20 na 21 inasema atukuzwe, yeye awezaye kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaumbayo na tuyawazayo, kwa kadili ya nguvu itendayo kazi ndani yetu, naam, atukuzwe katika kanisa na katika Kristo Yesu hata vizazi vyote vya milele na milele. Amina. Wakati tumeishiwa nguvu, Mungu ana nguvu izidiyo uwezo wa kutusaidia kukumbana na yoyote yanayoweza kutukabili. Sasa huo uwezo wake ukifanya kazi ndani yetu, yeye anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaumbayo na tuyawazayo. Sasa ikitokea hivyo, basi utukufu umrudie yeye, na hili ndilo neno la Mungu safi na linyafya kwa ajili yako leo.