La leo, jinsi ya kushinda fadhaa wakati hali ya mambo yanatukusanyikia katika dhoruba ya kutuangamiza. Ni kama hisia zetu na zenyewe zinaunga mkono na kufanya hali kuwa mbaya zaidi. Sijui kama umeshaona hayo. Haujambo, mimi ni Ben Damet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kama Mungu alitaka kunipima leo asubuhi wakati nilikuwa ninajiandaa na ujumbe huu, ghafla nilijikuta ninakabiliana na ishu fulani ngumu mno ambayo ingeathiri huduma yetu na hata wewe pia. Hisia zangu hazikunisaidia bali zilizidi kunivuruga mimi ni kiongozi hapa, mimi ni mwenye kutegemewa na watu. Wakati mambo yanakuwa magumu, lazima niwe yule ambaye imani yake haiteteleki, pamoja na kuwa naweza kusongwa pia. Yoshua sura ya kwanza mstari wa tisa inasema: Je, si mimi niliyekuamuru uwe hodari na moyo wa ushujaa? Usiogope wala usifadhaike, kwa kuwa Bwana Mungu wako yu pamoja nawe kila uendako. Hilo ndilo lilikuwa neno ambalo lilimjia Yoshua baada ya kifo cha Musa, wakati ilimbidi achukue nafasi ya kuwa kiongozi wa Israeli na kuongoza vitani na kupambana hatua kwa hatua. Ilikuwa kipindi kinachotisha kweli, na wakati mtu anatishiwa, kuna hisia mbili zinazojaribu kumtawala: ni hofu na fadhaa. Lakini fadhaa, yaani hisia kwamba tumeharibikiwa mno wakati mambo hayaendi kama tulivyotazamia. Kama unakabiliana na hali hiyo, nisikilize Uwe hodari na moyo wa ushujaa. Unajua kwa nini? Kwa kuwa Bwana Mungu wako yu pamoja nawe kila uendako. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.