Kichwa cha neno la leo: kudhibiti mawazo. Hofu ni hisia ambayo hatuifurahii hata kidogo. Kwa kweli, kama ingewezekana, tungeiepuka maisha yetu yote, lakini kuna wakati mawazo yetu na hisia zetu vinatupelekea kwenye hofu. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku hizi kuna mawazo mengi mbalimbali, maoni na imani mbalimbali, tena mengi si sahihi, mengine ni ya hatari, hata kuleta madhara vyombo vya habari vinaigamia upande fulani, ujumbe wa biashara unaovuta kuachana pesa, kia, na pesa tulizozihangaikia na mambo mengine ya ajabu ajabu yanayozunguka-zunguka kwenye mtandao yasiyo na uthibitisho wowote. Sasa mtu akitawaliwa na hayo yote, lazima ataingiwa na hofu. Mithali sura 9 mstari wa 10 inasema kumcha Bwana ni mwanzo wa hekima na kumjua mtakatifu ni ufahamu, kitu ambacho kinahitajika kwetu, wewe na mimi, katika ulimwengu huu, mahali ambapo mawazo yasiyothibitika yanataka kututeka, ni kimoja tu Tunahitaji hekima, hekima safi, hekima ya kweli na yenye upendo utokao kwa Mungu. Hekima hiyo tunaipata kwa kumcha Mungu, yaani kumheshimu yeye na njia zake, maagizo yake na maneno yake, kuliko kinachoitwa hekima ya dunia hii. Siyo rahisi. Falsafa za dunia zinatusonga zikionekana tamu mwanzoni, lakini chungu baada ya kumeza. Kama vile Charles Spurgeon alivyowahi kusema, anayemwogopa Mungu hawezi kuogopa kitu kingine. Kumcha Bwana ni mwanzo wa hekima na kumjua mtakatifu ni ufahamu. Na hili neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.