Leo kufanya upya nia zako. Je, utaniruhusu nikikuuliza, ni yapi yanaotawala mawazo yako? Ni fikra gani zinazojirudiarudia kichwani? Kutafakari maswali yangu ni zoezi ambalo lingedhihirisha mengi. Hau jambo, mimi ni Ben Damet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wengine wanawaza sana habari ya pesa, yaani uthabiti wa uchumi, wengine wanawaza habari ya mahusiano, mawazo yetu yanalenga matamanio ya kupata ajira. Muda huu ni wazo gani linatawala na kuongoza fikra zako? Kweli, kwa mtu anayemwamini Yesu na kumpenda Mungu ni changamoto kugundua kwamba mawazo yake mengi yako kwenye vitu anavyotamani, vitu vya dunia hii, badala ya kulenga yale Mungu anayotaka. Warumi sura kumi na mbili mstari wa pili, inasema wala msifuatishe namna ya dunia hii, bali mgeuzwe kwa kufanya upya nia zenu, mpate kujua hakika mapenzi ya Mungu yaliyo mema, ya kumpendeza na ukamilifu. Je, Mungu anataka nini kwako? Inawezekana kuna mchanganyiko wa mabonde na milima njiani mwako. Kwa hiyo, kama umegundua kwamba mawazo na matamanio yako yanakupeleka mbali na Mungu, ujue kwamba leo anakuita urudi, ugeuzwe na kufanywa upya nia yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.