Ujumbe wa msingi wa Ukristo unaitwa habari njema, ni kwamba Yesu mwana wa Mungu alifanyika mwanadamu na alikufa kwa ajili ya dhambi zetu, ili gharama iliyodaiwa na haki ya Mungu ilipwe. Halafu tukimwamini Yesu tunapokea karama ya uzima wa milele. hau jambo, mimi ni beni Daemeti na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni habari njema kabisa, yani ni habari njema mno kuliko zote, ambazo binadamu wewe na mimi tukiwemo, tungeweza kupata. Na kama hujapokea ujumbe huo, ningekusili leo hii uupokee kwa moyo wako wote, na ukamwamini Yesu roho, nafsi na mwili wako. Swali lilopo ni hili: baada ya kumwamini Yesu na kutegemeza maisha yako yote kwake, kwamba yeye ni njia pekee iwezayo kukufikisha kwa Baba, kinachofuata ni kipi? Je, tuendelee kuishi kama kawaida bila mabadiliko yoyote? La hasha! Warumi sura ya 12 mstari wa kwanza inasema, basi ndugu zangu, na wasihi kwa huruma zake Mungu, itoeni mili yenu iwe dhabihu iliyo hai, takatifu, ya kumpendeza Mungu, ndiyo ibada yenu yenye maana. Mwitikio unaotakiwa dhidi ya yote Mungu alitutendea wakati alitoa vyote pale msalabani, ni kufanya kama alivyofanya, kutoa maisha yetu kama dhabihu iliyo hai kwa ajili yake, dhabihu inayompendeza. Yesu alitoa gharama za mwisho kwa ajili yako. Mwitikio sahihi, mwitikio pekee ni kumtolea maisha yako kama dhabihu iliyo hai. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.