Cha neno leo mtazamo tofauti kabisa. Inazidi kuwa vigumu kwa mtu anayemwamini Yesu kuendelea kuamini Biblia. Labda mahali ulipo utasema ni kweli, eti sehemu nyingi za Biblia zimepitwa na wakati, lakini mimi siwezi kukubaliana na wewe kabisa. Haujambo, mimi ni Bendemet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Vitabu 66 ambavyo viko ndani ya Biblia viliandikwa na watu mbalimbali katika mazingira tofauti tofauti kupitia miaka 1500, wakati ilikuwa inaandikwa, na kwa miaka mingine elfu mbili, daima watu wameipinga kabisa. Watu wa Mungu wenyewe, Waisraeli, walikataa manabii Mungu aliyewatuma kwao. Isitoshe, walimsulubisha Yesu mwana wa Mungu. Kanisa lenyewe katika historia yake limewahi kupinga Biblia. Mfano, wakati viongozi walimchoma moto William Tindale mwaka wa 1536 kwa sababu aitafsiri Biblia kutoka Kilatini kuiweka katika lugha ya Kiingereza. Kwa kweli neno la Mungu limepitia magumu mengi, lakini bado tuko nalo, bado linaendelea kushinda. Kwa nini? Petro wa kwanza sura ya kwanza msawa 24 na 25 linasema: maana mwili wote ni kama majani na fahari yake yote ni kama uwa la majani. Majani hukauka na uwa lake huanguka, bali neno la Bwana hudumu hata milele, na neno hilo ni neno lile jema lililohubiriwa kwenu. Mimi ninakubaliana kabisa na mwanatheolojia akiwa pia mchungaji aitwaye ya RC Sproul, wakati aliandika hivi: hatuwezi kuchunguza andiko la Biblia kwa mtazamo wetu wa karne ya 21 na, na kubadili maana yake. Kama mtazamo wa karne ya 21 hauendani na Biblia, basi mtazamo ule si sahihi, si kwamba Biblia ilikosea. Majani hukauka na ua lake huanguka, bali neno la Bwana hudumu hata milele. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.