Kichwa cha neno la leo, kushinda vizuizi. Nadhani na sote tungekubaliana kinadharia kwamba mateso tukiyapokea vilivyo yanaweza kutengeneza na kuboresha tabia zetu, lakini mateso yakimfikia mtu mwenyewe, nadharia na utendaji yanaachana kabisa. hau jambo, mimi ni Ben Damet, ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya maishani. Mara nyingi inatubidi tushinde vizuizi, madoa yanayochafua nafsi zetu, kiini cha moyo pamoja na uvamizi unaotoka nje. Sijui kama umeshagundua jinsi mtu anajisikia kuwa peke yake wakati anajitahidi. Kushinda mashaka yanaingia, wengine hawaelewi unayopitia, halafu unajisikia kwamba huna nguvu kabisa. Ungesemaje nikikwambia kwamba hapo hapo ulipo unakuwa na fursa kubwa mno kutoka kwa Mungu? Warumi sura ya nane mstari wa 35 hadi 37 inasema, ni nani atakayetutenga na upendo wa Kristo? Je, ni dhiki au shida au adha au njaa au uchi au hatari au upanga? Kama ilivyoandikwa ya kwamba kwa ajili yako tunauwawa mchana kutwa, tumehesabiwa kuwa kama kondoo wa kuchinjwa. Lakini katika mambo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyetupenda. Mtume Paulo alikuwa anateswa vibaya sana, daima uhai wake ulikuwa hatarini wakati aliandika maneno haya. Je, ungeweza kuandika hivyo katika mazingira yale? Lakini yeye aligundua mwenyewe kwamba katika mambo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyetupenda, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.