Eno iyokoayo imani. Imani ni jambo jema kabisa kuwa nalo hususani pale imani yetu ikiwa ndani ya kitu au mtu ambaye hawezi kutuangusha. Lakini je, imani yako ikoje kipindi kigumu cha maisha? Je, imani yako ni imara kama mwamba au kuna wakati una yumbayumba yumba, hau jambo. Mimi ni Ben Diamond na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wakati njia yetu ina visiki na vikwazo, imani yetu inatikiswa sana na tunaweza kuwa na mashaka kwamba labda Mungu hatupendi tena, labda dhambi zetu na mazingira tuliomo vimehatarisha hali yetu ya kukaa naye milele. Adui wako Ibilisi anataka kukutenganisha na neema thabiti ya Mungu ambayo ingekulinda salama leo, kesho na hata milele. Kadiri anafaulu kututenganisha naye, ndipo tunazidi kwenda mbali na Mungu, ndivyo inavyosikika kwetu. Najua ya kwamba kuna mtu leo sehemu fulani duniani ambaye anafuatilia kipindi hiki mtu ambaye amekatishwa tamaa kama hivyo. Na kama leo haupo sehemu kama hiyo, siku mmoja unaweza kujikuta mashakani. Waefeso sura ya pili mstari wa nane inasema, kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani, ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu, ni kipawa cha Mungu. Imani yangu na imani yako kamwe isijengwe juu ya uwezo wetu wa kutenda mema au kumheshimu Mungu kwa sababu uwezo huo si imara. Uwezo wa Mungu ni wa uhakika, kwa sababu kujitolea kwake hakuwezi kutuangusha hata siku moja. Kwa maana mmeokolewa kwa neema, kwa njia ya imani, ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu, ni kipawa cha Mungu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.