Kichwa cha nao la leo habari njema na habari mbaya. Leo kuna habari njema na habari mbaya. Tuanze na habari njema: Mungu anakupenda kuliko ninavyoweza kueleza, na Yesu alikuja kwa kusudi la kufa kwa ajili ya dhambi zako ili uweze kusamehewa kabisa. Habari mbaya ni kwamba hatimaye, kama unaamua kuto kupokea habari njema na kuishia, Mungu atakuhukumu na kukutupa jehanamu, kuishi mbali na Kristo milele daima. Haujambo jambo, mimi ni Bendaemeti na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Najua kwamba katika karne hii yetu ya ishirini na moja wengi wanafikiri kwamba habari hizo ni za upuzi tu. Je, kwa kweli Wakristo wale bado wanatuletea takataka hizo? Inawezekanaje Mungu wao wa upendo kutupa watu jehanamu? Jamani! Au labda wewe mwenyewe moyoni mwenye mwako unaamini habari njema ya Yesu, lakini mwenendo wako unakusuta na kukukosesha amani. Popote ulipo, sikiliza basi maoni ya Mungu mwenyewe kuhusu mada hii Matendo sura ya 17 mstari 30 na 31 inasema, basi zamani zile za ujinga Mungu alijifanya kama hazioni, bali sasa anawaagiza watu wote wa kila mahali watubu, kwa maana ameweka siku atakayowahukumu walimwengu kwa haki, kwa mtu yule aliyemchagua; naye amewapa watu wote uthabiti wa mambo haya kwa kumfufua katika wafu. Lazima tuamini na kuweka tumaini letu kwake, lakini sehemu muhimu ya habari hii ni mwitikio wetu, yani kubadilika na kumgeukia kama vile toza alivyoeleza dhana kwamba Mungu angemsamehe muwasi ambaye hajaacha uwasi wake ni kinyume kabisa na Maandiko, hata maarifa ya kawaida. Badilika na kumgeukia Yesu Nahili, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.