Je, umewahi kutaka kutazama angalau mara moja kwenye umilele itakuwaje? Je, mapambano tunayo leo yatafidiwa kweli kweli tukiishi milele na Mungu huko ng'ambo? Haujambo, mimi ni Bendamet nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi ninahisi kwamba mtu awaye yoyote aliyekusudia kumwishia Yesu amewahi kujiuliza mara, mara kwa mara. Je, ina maana yoyote masumbuko hayo yoyote? Ni swali linalofaa kabisa. Kuna siku tunajaribiwa kuachilia na kwenda na mkondo wa dunia hii, kula kunywa na kufurahi tu, kukubali kutawaliwa na hila, kiburi na ufisadi vya ulimwengu huu ambavyo vimekuwa kawaida sana siku hizi. Kwa kusudia kujibu swali hilo ambalo ni la kwako wewe mwenyewe, leo hii ninakupa tazamo la mara mmoja kwenye umelele, Ufunuo sura ya saba msala wa tisa hadi wa kumi nasema: baada ya hayo nikaona, natazama mkutano mkubwa sana, ambao hapana mtu awezaye kuu hesabu, watu wa kila taifa na kila kabila na kila jamaa na kila lugha, wamesimama mbele ya kile kiti cha enzi na mbele ya Mwana-Kondoo, wamevikwa mavazi meupe, wana matawi ya mitende mikononi mwao, wakilia kwa sauti kuu, wakisema, wokovu na Mungu wetu aketiye katika kiti cha enzi na mwana Kondoo. Kama unamwamini Yesu, siku moja ukiendelea kuwa mwaminifu kwake utasimama ndani ya umati wa watu na utamwabudu milele daima. Kwa kweli, ina maana kabisa kwamba inafaa, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.