Kichwa cha neno la leo: Unifundishe. Dalili kubwa ya unyenyekevu mtu anaweza kuwa nayo kuliko zote ni kuwa na moyo unaofundishika. Kwa kweli, bila moyo kama huo mtu hawezi kuishi kwa unyenyekevu. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Unyenyekevu unapendeza sana, hususan ukionekana ndani ya watu wakubwa wenye vipaji. Wewe na mimi tunapendezwa tukikutana na unyenyekevu ndani ya watu wengine, kwa sababu huwa unatanguliza ubinadamu wao wanakuwa sawa na sisi wakitukaribia na kutujali kwa jinsi wenye kiburi na jeuri wasingeweza kufanya. Sasa je, ndivyo watu wengine wanavyokuangalia? Uwe mkweli. Wewe una ujuzi wako na vipaji katika maisha, mambo ambayo unaweza kuyafanya vizuri kuliko hawaya yoyote unayemfahamu. Sasa uwezo wako huu unauleta mezani kwa unyenyekevu, au wewe ni mtu unayetaka kukandamiza wengine kwa kiburi chako? Mfalme Daudi alikuwa na mamlaka makubwa kuliko wote katika Israeli zamani. Si kwamba alikuwa na madaraka juu ya maisha ya kila mwananchi tu, lakini pia alikuwa shujaa wa vita, akiongoza Israeli kupitia vita nyingi. Alikuwa mwenye vipaji, mwenye nguvu, lakini aliomba hivi. Zaburi 143 na mstari wa kumi inasema, unifundishe kuyatenda mapenzi yako, kwa maana ndiwe Mungu wangu, roho yako mwema aniongoze kwenye nchi sawa. Hayo yanaonyesha moyo unaofundishika, moyo wenye shauku ya kutenda njia za Mungu, si kuzijua tu kichwani Alafu, kwa sababu alipitia mambo mengi magumu katika maisha yake, Daudi alikuwa na uhakika kwamba akisimama katika mapenzi ya Mungu, Mungu angemwongoza katika nchi sawa. Sasa mimi na wewe tupaze sauti, tumwambie Mungu, unifundishe kuyatenda mapenzi yako, kwa maana ndiwe Mungu wangu, Roho yako mwema aniongoze kwenye nchi sawa. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.