Leo, utamaduni wa kufuta. Mimi nadhani kwamba kichekesho kizuri kuliko vyote ni kile kinachokuchekesha lakini kinasababisha utafakari pia, kichekesho kinacholenga hali halisi ya mambo hata kukutikisa kabisa. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Niliona ucheshi wa namna hiyo siku hizi kwenye mtandao, ilikuwa mchoro wa Yesu akihubiri mkutano mkubwa wa watu na chini uliandikwa msari huu Matayo sula ya nne mstari kumi na saba inasema, tokea wakati huo Yesu alianza kuhubiri na kusema, tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia. Halafu kwenye umati huo kulikuwa na mmoja akiwaambia mwenzake, kwa nini akiwa mwana wa Mungu hawezi kuchukuliana angalau na tabia za watu? Staha na mambo yote, mitazamo yote, misimamo yote, ufisadi wote, upotovu wote, kila aina ya kiburi, yani staha ya kila kitu imekuwa kilio cha kizazi hiki. Sasa utamaduni wa kufuta kila wazo ambalo hukubaliana nalo hauna huruma, ukitafuta kufuta wazo linalolenga kupinga uovu wenyewe. Sasa wao wenyewe wameshindwa kuchukuana na watu ambao wana mtazamo tofauti kuhusu swala la uovu. Kwa hiyo tangazo la Kristo kusema tubuni, kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia, itaonekana kwao kwamba imekosa kuvumiliana. Ufalme anaotaja Yesu hapa ni utawala wa Mwenyezi Mungu juu ya ulimwengu huu yule ambaye Yesu anasema kwamba atahukumu walio hai pamoja na wafu, hakimu atakayetuma wasioamini wa mwanaye kukaa jehana milele daima, mbali na Kristo. Lakini pamoja na kejeli zote, kuna watu wengine wanaatilia maanani maneno yake Yesu na onyo lake, tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.