Kichwa cha neno la leo, taabu nyingi sana. Unajua, kinachonigusa zaidi katika zamani hizi tunamoishi ni kwamba watu wengi wanaishi maisha duni yenye taabu kiasi cha kustaajabisha. Je, ni kwa nini watu wengi hivi wanapata mateso hayo yote? hau jambo. Mimi ni Ben Diamond na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Unajua, kinachonifanya nisikitike hivi hapa kwetu kwenye huduma ya Ukristo, Tuna tovuti kwa ajili ya maombezi inaitwa powerfulprayer.org yaani maombi yenye ya nguvu, ambapo watu maelfu duniani kote wanaturushia mahitaji yao ya kuombewa ili jeshi la watu wa maombi liweze kuwaombea na mimi pia ninajaribu kuwaombea baadhi yao. Lakini mahitaji ni makubwa mno na mazingira ya wengi yanatisha mno, mpaka moyo wangu unataka kuvunjika kabisa. Sasa hebu fikiria jamani, ukizingatia maombi na dua za mamilioni hata mabilioni yanayopanda kila siku mbele za Mungu, lazima moyo wake uumie sana kwa ajili yetu, tukiwemo wewe na mimi. Taabu hii yote ni matokeo ya dhambi ya mwanadamu, hasa dhambi zako na zangu. Lakini hata kama dhambi zetu zimesababisha maumivu hayo yote kutuangukia na kwa sababu ya unyonge wetu, Mungu anayo ya kutuambia siku ya leo. Mambo ya Nyakati wa Pili, sura 30, mstari 9, Biblia inasema kwa kuwa mkimrudia Bwana ndugu zenu na watoto wenu watahurumiwa machoni pa hao waliowachukua mateka, nao watairudia nchi hii, kwa kuwa Bwana Mungu wenu ndiye mwenye neema na mwenye rehema, wala hata wageuzia mbali uso wake mkimrudia. Popote ulipo, haijalishi umepotea kwa umbali gani, umrudie Bwana. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.