Unaendelea na shughuli zako za kila siku, ukifanya kazi kwa nguvu na kujaribu kuishi maisha kama unavyotakiwa. Unajaribu pia kutimiza matazamio ya watu wote wengine na kujaribu, kama unao mwelekeo huo, kuishi sawa na matazamio yake Mungu au jambo. Mimi ni Ben Damet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni safi kabisa, ndivyo inavyotakiwa tuwe. Jana kama uliweza kufuatana nasi tulikuwa na masimulizi kwamba hata kama nafsini mwako umechoshwa kiasi cha kutaka kuwacha kabisa, bado unahitaji kuwajibika, kupiga hatua moja, mbili, tatu, na kuendelea na kazi ya Mungu aliyokupa uifanye hapa duniani. Lakini hakuna aliyesema kwamba utaendelea peke yako. Hapana, Zaburi sura ya tisa mstari wa kumi inasema: nao wakujuao jina lako wakutumaini wewe, maana wewe Bwana hukuwaacha wakutafutao. Sijui umepokeaja ujumbe huu, lakini mstari huu unanichangamsha kabisa. Unanisababisha nisababisha ninua macho yangu kutoka chini kwenda juu, na nitazame ukuu wa enzi na utukufu wa Mungu ambaye, wakati ninazidiwa na uzito wa taabu zangu, ananifunga, anafungua mlango ili niweze kumkimbilia yeye, muumba mbingu na nchi, ili nisalimike, nifarijike, nipate ulinzi. Tuvute pumzi kwanza kwa kutulia, ili tuweze kutafakari kidogo. Mungu yu pamoja nawe hapa hapa, mlango wake ni wazi kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Ukimjia, hawezi kuwacha kukusaidia wewe umtafutaye. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.