Leo endelea wakati tumechoshwa, tunataka kuwacha yote na kujiudhuru, nguvu zinatupungukia, macho yanakuwa na giza, mikono yanalegea, na hata bidii yetu ya kutimiza yale Mungu aliyotupa tuyafanye inatoweka pia. Kwa kweli, mtu akizidiwa atapenda kujiudhuru na kuwacha yote. Hau jambo, mimi ni Ben Demet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nadhani sikosei nikisema kwamba sisi sote tunayo majira kama hayo maishani mwetu mwanzoni tulijaa matarajio mema na shauku moyoni kwa ajili ya maisha yetu, lakini sasa hatuchangamki tena. Nikipi kinachotokea? Ni kama tumefikia njia y panda. Au tuendelee tu kutumia nguvu kidogo tulizobakiza, au tuwache yote na kurudi nyumbani? Tumefika mahala kuamua hivi au vindi. Yote yinanilenga mimi, lazima niendelee kuwajibika, ni basi tu au pili, kama Blusi Wilksoni alivyosema katika kitabu chake kitwacho Sara ya Jabesi, Nimeshafika mbali lakini nimefikia pabaya, kwa kuwa nimeshapoteza rasilimali zote ambazo ningepata. Acha nikimbie haraka. Lakini ungesemaje kama ningekuambia kwamba kuna chaguo lingine la tatu, chaguo bora kabisa? Mambo ya Nyakati wa Kwanza sura ya 16 mstari wa 11 na 12 inasema mtakeni Bwana na nguvu zake, utafuteni uso wake siku zote, zikumbukeni ajabu zake alizozifanya, miujiza yake na hukumu za kinywa chake. Tunavyoweza kutimiza sisi kwa nguvu zetu ni vidogo sana ukivilinganisha na mambo ambayo Mungu anaweza kutimiza kupitia sisi. Uwepo wake ukitushukia na nguvu zake zikituingia, nisikilize, kamwe huku kusudiwa kutumika peke yako. Mtakeni Bwana na nguvu zake, utafuteni uso wake siku zote. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.