Kichwa cha neno leo, usiache kuomba. Je, umewahi kujisikia kwamba upate majibu unayohitaji kwamba unanyimwa mafanikio mapya kwamba Mungu hakusikilizi au hajali? Basi leo Yesu ana somo kwa ajili yako, kama umejikuta katika hali hiyo. Haujambo? mimi ni Ben Damet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Yesu alifundisha wanafunzi wake kwamba imewapasa kumwomba Mungu siku zote wala wasikate tamaa. Alitumia mfano wa ufuatao ili akazie mada yake: Palikuwa na hakimu ambaye hamchi Mungu wala hajali watu. Sasa kulikuwa na mwanamke mjane aliyekuwa akimwendeaendea akisema, nipate haki na adui wangu, lakini hakimu alimkatalia. Kwa hiyo yule mama aliendelea kumsumbua sumbua hadi alisema moyoni mwake, ijapokuwa si mchi Mungu wala sijali watu, lakini kwa kuwa mjane huyu ananiudhi nitampatia haki yake asija akanichosha kwa kunijia daima. kwa kweli ni njia inayoshangaza kutumia kwa kufundisha wanafunzi wake kuhusu tumaini. Kumbe anatoa mfano wa mtu mbaya kuwatia moyo wa wanafunzi wake. Luka 18, 6 na 7, inasema Bwana akasema, sikilizeni asemavyo yule kadhi dharimu. Na Mungu je, hata wapatie haki wateule wake wanaomlilia mchana na usiku, naye ni mvumilivu kwao? Kitu ambacho Yesu anataka kutufundisha hapa ni kwamba hata kama mazingira ya kinyume nasi, bado tunapaswa kushikilia kabisa dua zetu. Endelea kuomba, usikatishwe tamaa. Mungu anakupa haki hata kawia kabisa. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.