Na leo, umsifu kwa shauku kubwa. Je, naweza kukuuliza ni lini uliwahi kumsifu Mungu na wakati ulimsifu ulifanyaje? Haya ni maswali mazuri ya kujiuliza siku ya Jumapili, wakati wa Kristo duniani kote huwa wanakusanyika kwenye ibada ya kumwabudu Mungu. Hau jambo mimi ni Ben Dynamite na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni mara ngapi umekuwa ibadani ukiimba wimbo wa sifa au maabudu, lakini badala ya mawazo yako kumlenga Mungu umeyaruhusu kuzurula. Alafu familia fulani wakiingia kwa kuchelewa, na bado maneno ya sifa yakiwa midomoni mwako, uligeuza kichwa na kuwatazama kwa macho yako na kufikiri, wale jamaa daima wanachelewa, wana matatizo gani? Lazima ujiulize, je, kweli nina msifu Mungu aliyemtuma mwanaya ya niokoe? Tujikague, tujikaguwe. Sasa tukisikiliza zaburi ya mwisho ndani ya Bibilia, Zaburi sura ya 150 msala wa kwanza hadi wa sita inasema: Haleluya, msifuni Mungu katika patakatifu pake msifuni katika anga la uweza wake, msifuni kwa matendo yake makuu, msifuni kwa kadiri ya wingi wa ukuu wake, msifuni kwa mvumo wa baragumu, msifuni kwa kinanda na kinubi, msifuni kwa matari na kucheza, msifuni kwa zeza na filimbi, msifuni kwa matoazi ya yavumayo sana, kila mwenye pumzi na msifu Bwana. Haleluya. Nikitafakari zaburi zaburi hii, maneno ambayo yananijia kichwani kwa kueleza aina ya sifa mtunga zaburi anataja hapa ni maneno kama kufurahia, shangwe na shauku. Je, ndivyo unavyomsifu Mungu? Kwa sababu nadhani hajali sana mlingano wa sauti yako. Hapana, anachokijali ni yale yaliyomo moyoni mwako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.